Bán đất thửa 597 tờ 80 Đối diện 875 Long Phước Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
2536 m²(87 x 30)
24 Tỷ
9.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
09-03-2026 Mặt Tiền
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C phường Long Phước giá từ 20 đến 30 tỷ | 17 triệu/m² | 10 triệu/m² - 33 triệu/m² |
Đất
2536 m²(87 x 30)
24 Tỷ
9.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
2468 m²(38 x 65)
24 Tỷ
9.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
824 m²(4.2 x 40)
27 Tỷ
32.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai