Bán đất thửa 550 tờ 53 550 Tờ 53 Phường Long Phước Tp Hồ Chí Minh
Đất
4456 m²(50 x 90)
24,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²P.Long Phước
Mức giá
20 - 30 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C | 17 triệu/m² | 10 triệu/m² - 33 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường D1 | 15 triệu/m² | 15 triệu/m² - 15 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Long Phước | 61 triệu/m² | 61 triệu/m² - 61 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Nguyễn Xiển | 105 triệu/m² | 85 triệu/m² - 115 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường T | 15 triệu/m² | 6 triệu/m² - 20 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 1 | 11 triệu/m² | 11 triệu/m² - 11 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 2 | 22 triệu/m² | 17 triệu/m² - 30 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 3 | 34 triệu/m² | 34 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 8 | 15 triệu/m² | 15 triệu/m² - 15 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 9 | 28 triệu/m² | 28 triệu/m² - 28 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 11 | 7 triệu/m² | 7 triệu/m² - 7 triệu/m² |
| Đất mặt tiền đường Số 16 | 24 triệu/m² | 24 triệu/m² - 24 triệu/m² |
Đất
4456 m²(50 x 90)
24,5 Tỷ
5.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
174 m²(4 x 38)
20 Tỷ
115 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
1451 m²(25.7 x 56.3)
22 Tỷ
15.2 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường D1
Đất
1500 m²(19 x 71)
26 Tỷ
17.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
1090 m²(23 x 45)
26 Tỷ
23.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 16
Đất
940 m²(10 x 94)
28,6 Tỷ
30.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
1613 m²(46 x 35)
24,9 Tỷ
15.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
284 m²(26 x 11)
24,1 Tỷ
84.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
2536 m²(87 x 30)
24 Tỷ
9.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
1500 m²(19 x 71)
26 Tỷ
17.3 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 2
Đất
2468 m²(38 x 65)
24 Tỷ
9.7 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
174 m²(4 x 38)
20 Tỷ
115 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Đất
363 m²(7.3 x 50)
22 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
Long Phước
Đất
590 m²(23 x 26)
20 Tỷ
33.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
880 m²(25 x 45)
25 Tỷ
28.4 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
3630 m²(48 x 75.6)
25 Tỷ
6.9 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 11
Đất
2000 m²(35 x 51)
21 Tỷ
10.5 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
1286 m²(19.5 x 66)
25,7 Tỷ
20 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
1286 m²(20.1 x 64)
25,7 Tỷ
20 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
824 m²(4.2 x 40)
27 Tỷ
32.8 Triệu/m²P.Long Phước
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai