Bán đất thửa 577,578 tờ 18 Nguyễn Duy Trinh Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
5864 m²(61 x 100)
599 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
590 Tỷ
~ 115 Triệu/m²5127m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 5127 m2 |
Đất
5864 m²(61 x 100)
599 Tỷ
102 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Đất
18241 m²(100 x 180)
510 Tỷ
28 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
850 m²
570 Tỷ
671 Triệu/m²P.Cầu Ông Lãnh
Quận 1 cũ
Nguyễn Trãi
Đất
7012 m²(60 x 145)
590 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Đất
1206.4 m²
598 Tỷ
496 Triệu/m²P.Chợ Lớn
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
38000 m²
570 Tỷ
15 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lý Thường Kiệt
Đất
3852 m²
600 Tỷ
156 Triệu/m²P.Phú Thạnh
Tân Phú cũ
Tân Thành
Đất
95000 m²
600 Tỷ
6.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai