Bán đất thửa 554 tờ 12 Bàu Lách Xã An Nhơn Tây Tp Hồ Chí Minh
Đất
266 m²(5 x 53)
2,8 Tỷ
10.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Bàu Lách
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
An Nhơn Tây
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất | 8 triệu/m² | 2 triệu/m² - 16 triệu/m² |
| Nhà Phố | 14 triệu/m² | 5 triệu/m² - 23 triệu/m² |
Đất
266 m²(5 x 53)
2,8 Tỷ
10.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Bàu Lách
Đất
138 m²(5 x 28)
1 Tỷ 850 Triệu
13.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1227 m²(27 x 47)
3 Tỷ
2.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(4 x 23)
1 Tỷ 350 Triệu
15 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
430 m²(5.4 x 80)
2 Tỷ
4.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
640 m²(15 x 46)
5 Tỷ
7.8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 5
Đất
686 m²(15 x 46)
1,2 Tỷ
1.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
An Nhơn Tây
Đất
148 m²(5 x 30)
1,6 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
An Nhơn Tây
Nhà phố
305.3 m²(8 x 38)
5 Tỷ
16.4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Phú Thuận
Đất
436 m²(9 x 49)
4,7 Tỷ
10.8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1002 m²(20 x 50)
4 Tỷ
4 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
600 m²(10 x 60)
3,9 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Tỉnh Lộ 7
Nhà phố
216 m²(9 x 25)
5 Tỷ
23.1 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Tỉnh lộ 15
Đất
522 m²(10 x 55)
1,4 Tỷ
2.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1851 m²(59 x 36)
2,8 Tỷ
1.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Cây Gõ
Đất
720 m²(25 x 29)
4,7 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
300 m²(5.7 x 54)
2,4 Tỷ
8 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
568 m²(13 x 54)
3,2 Tỷ
5.6 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
266 m²(5 x 53)
2 Tỷ 850 Triệu
10.7 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
Phạm Văn Cội
Đất
720 m²(25 x 29)
4,7 Tỷ
6.5 Triệu/m²X.An Nhơn Tây
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai