Bán nhà hẻm A13/399K2 Ấp 1 Xã Bình Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
163 m²(5 x 32)
8,9 Tỷ
54.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng
Đường
Tất cả
Mức giá
5 - 10 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 106 triệu/m² | 29 triệu/m² - 825 triệu/m² |
| Đất | 49 triệu/m² | 3 triệu/m² - 109 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 84 triệu/m² | 52 triệu/m² - 107 triệu/m² |
Nhà phố
163 m²(5 x 32)
8,9 Tỷ
54.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Nhà phố
42 m²(4.2 x 9)
5,8 Tỷ
138 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
64 m²(5 x 26)
10 Tỷ
156 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Đất
81 m²(4.5 x 18)
6 Tỷ 850 Triệu
84.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 15
Đất
81 m²(4.5 x 18)
7 Tỷ 450 Triệu
92 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 5
Đất
81 m²(4.5 x 18)
7 Tỷ 450 Triệu
92 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 5
Đất
81 m²(4.5 x 18)
6 Tỷ 850 Triệu
84.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 15
Đất
144 m²(8 x 18)
9,5 Tỷ
66 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
121 m²(8 x 15)
6,8 Tỷ
56.2 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3.1 x 10)
6,2 Tỷ
207 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
54 m²(3 x 15.2)
5,1 Tỷ
94.4 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
32 m²(3.9 x 9.2)
5 Tỷ 390 Triệu
168 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 2
Nhà phố
81 m²(4.3 x 21.6)
9,5 Tỷ
117 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(3 x 17)
8 Tỷ 999 Triệu
180 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(4 x 13.8)
5 Tỷ
96.2 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(6 x 15)
6,7 Tỷ
72.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(6 x 15)
6,7 Tỷ
72.8 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
43 m²(4 x 10.6)
9 Tỷ 450 Triệu
220 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(4.1 x 14)
5,2 Tỷ
88.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
140 m²(7 x 20)
8 Tỷ
57.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai