Bán nhà 754 Võ Văn Kiệt Phường Chợ Quán Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(3.4 x 11)
12,9 Tỷ
323 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Võ Văn Kiệt | 237 triệu/m² | 82 triệu/m² - 615 triệu/m² |
Nhà phố
40 m²(3.4 x 11)
12,9 Tỷ
323 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
22.9 m²(2.9 x 10.6)
4 Tỷ 980 Triệu
217 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
22 m²(2.8 x 8.2)
5,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
51 m²(3.7 x 14)
6,8 Tỷ
133 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
21 m²(3 x 7)
4,9 Tỷ
233 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
52 m²(3.8 x 14)
10,3 Tỷ
198 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
82 m²(3.9 x 13)
6,7 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
37.4 m²(7.4 x 5.3)
11,5 Tỷ
307 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
19.8 m²(2.8 x 7.2)
4,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
28 m²(3 x 9)
4,4 Tỷ
157 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
20.6 m²(2.8 x 9)
6,1 Tỷ
296 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
21 m²(2.5 x 8.5)
3 Tỷ 880 Triệu
185 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
22 m²(2.8 x 8)
5,8 Tỷ
264 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
21 m²(2.7 x 8.4)
5 Tỷ 580 Triệu
266 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
50 m²(3 x 17)
6,8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
26 m²(4.1 x 6.3)
16 Tỷ
615 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
30 m²(3.1 x 10)
5,8 Tỷ
193 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
6,3 Tỷ
210 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Nhà phố
20 m²(3.5 x 7)
4,4 Tỷ
220 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Võ Văn Kiệt
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai