Bán Nhà Mặt Tiền 25B Trần Phú, Q5
Nhà phố
20 m²(4 x 11)
8,7 Tỷ
435 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Trần Phú | 262 triệu/m² | 63 triệu/m² - 479 triệu/m² |
| Đất đường Trần Phú | 149 triệu/m² | 149 triệu/m² - 149 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác đường Trần Phú | 123 triệu/m² | 123 triệu/m² - 123 triệu/m² |
Nhà phố
20 m²(4 x 11)
8,7 Tỷ
435 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
50 m²(5 x 10)
14 Tỷ
280 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
44 m²(3.8 x 13)
9,5 Tỷ
216 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
24 m²(3.5 x 7.8)
4 Tỷ 990 Triệu
208 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
78 m²(3.9 x 22)
32 Tỷ
410 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
48 m²(13 x 4)
9,3 Tỷ
194 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
33 m²(5.2 x 10)
15,8 Tỷ
479 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
24 m²(2.7 x 10)
5 Tỷ 950 Triệu
248 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
33 m²(5.2 x 10)
15,8 Tỷ
479 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
37 m²(3 x 15.2)
5,8 Tỷ
157 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
52 m²(4 x 13)
18,5 Tỷ
356 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
38 m²(3.1 x 15)
6,8 Tỷ
179 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
3,3 Tỷ
82.5 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
10 Tỷ
182 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
43 m²
16 Tỷ
372 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
28 m²(9 x 4.2)
6,3 Tỷ
225 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
83.5 m²(3.8 x 22)
29 Tỷ
347 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
20.1 m²(3 x 5)
4,6 Tỷ
229 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
65 m²(4 x 17)
4,1 Tỷ
63.1 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Nhà phố
15 m²(3.2 x 7)
3 Tỷ 680 Triệu
245 Triệu/m²P.Chợ Quán
Quận 5 cũ
Trần Phú
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai