Bán đất thửa 543 tờ 6 Tô Ký Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Đất
170 m²(8.96 x 19.3)
8,6 Tỷ
50.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Tô Ký | 79 triệu/m² | 15 triệu/m² - 318 triệu/m² |
| Đất đường Tô Ký | 45 triệu/m² | 33 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Tô Ký | 96 triệu/m² | 93 triệu/m² - 99 triệu/m² |
Đất
170 m²(8.96 x 19.3)
8,6 Tỷ
50.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Căn Hộ Dịch Vụ
313 m²(12 x 27)
29 Tỷ
92.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
83 m²(5 x 16.5)
5,8 Tỷ
69.9 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
110 m²(16 x 6.5)
35 Tỷ
318 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
133 m²(8 x 27)
16,6 Tỷ
125 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Đất
133 m²(7.3 x 18)
6,3 Tỷ
47.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
119 m²(7 x 17.5)
7,4 Tỷ
62.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
151 m²(5.8 x 17)
10,5 Tỷ
69.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
78 m²(6 x 20)
3 Tỷ 950 Triệu
50.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Căn Hộ Dịch Vụ
152 m²(4.5 x 42)
15 Tỷ
98.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
82.5 m²(5 x 16.5)
5,2 Tỷ
63 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
5,2 Tỷ
65 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
70 m²(3.5 x 20)
3,3 Tỷ
47.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
161 m²(6.8 x 20)
11,5 Tỷ
71.4 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Đất
66 m²(4.5 x 15.5)
3 Tỷ 380 Triệu
51.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Đất
90 m²(4 x 24)
3 Tỷ 990 Triệu
44.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
52 m²(5 x 11)
3 Tỷ 50 Triệu
58.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
37 m²(3.35 x 11)
4,2 Tỷ
114 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
258 m²(14 x 21)
3,9 Tỷ
15.1 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
4,3 Tỷ
53.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
đường Tô Ký
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai