Bán nhà hẻm 65/1Q Ấp Chánh 1 Nguyễn Thị Ai Xã Hóc Môn Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
72 m²(4 x 19)
4 Tỷ 150 Triệu
57.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hóc Môn
Đường
Ấp Chánh 1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Ấp Chánh 1 | 49 triệu/m² | 31 triệu/m² - 95 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Ấp Chánh 1 | 44 triệu/m² | 38 triệu/m² - 50 triệu/m² |
| Đất đường Ấp Chánh 1 | 30 triệu/m² | 30 triệu/m² - 30 triệu/m² |
Nhà phố
72 m²(4 x 19)
4 Tỷ 150 Triệu
57.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Căn Hộ Dịch Vụ
235 m²(8 x 29.5)
8 Tỷ 990 Triệu
38.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
87 m²(5.1 x 17)
3,2 Tỷ
36.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
4,2 Tỷ
60 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
84 m²(4 x 25)
5 Tỷ
59.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
5,2 Tỷ
94.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
116 m²(5 x 23)
4,5 Tỷ
38.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
127 m²(4.8 x 24.5)
4,8 Tỷ
37.8 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
56 m²(45 x 17)
4,4 Tỷ
78.6 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
59 m²(5.5 x 12)
1,9 Tỷ
32.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
84 m²(4.2 x 20)
3,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Đất
166.5 m²(7.2 x 25)
4 Tỷ 990 Triệu
30 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
180.8 m²(7.8 x 24)
9 Tỷ 90 Triệu
50.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
654 m²(5 x 45)
20,5 Tỷ
31.3 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
660 m²(26 x 27)
22,8 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
64 m²(8 x 8)
3,2 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
64 m²(8 x 8)
3,2 Tỷ
50 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Căn Hộ Dịch Vụ
181 m²(7.8 x 25)
9 Tỷ 90 Triệu
50.2 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
55 m²(5 x 11)
1,9 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Nhà phố
636 m²(23 x 27.5)
24,5 Tỷ
38.5 Triệu/m²X.Hóc Môn
Hóc Môn cũ
Ấp Chánh 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai