Bán nhà hẻm 89/2/6 Thạnh Mỹ Lợi Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
118 m²(6.7 x 17.5)
11 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Thạnh Mỹ Lợi | 101 triệu/m² | 57 triệu/m² - 189 triệu/m² |
| Đất đường Thạnh Mỹ Lợi | 95 triệu/m² | 76 triệu/m² - 138 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Thạnh Mỹ Lợi | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 54 triệu/m² |
Nhà phố
118 m²(6.7 x 17.5)
11 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
72 m²(11.5 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
72 m²(13 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
87 m²(4 x 19)
7,5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
58 m²(4.5 x 12.6)
8 Tỷ 999 Triệu
155 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
58 m²(4.5 x 12.6)
8 Tỷ 999 Triệu
155 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
86 m²(4.5 x 19)
7,9 Tỷ
91.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
86 m²(4.5 x 19)
7,9 Tỷ
91.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
60.1 m²(6.7 x 9)
5,8 Tỷ
96.5 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
72.1 m²
7,3 Tỷ
101 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
85.8 m²(5.5 x 16)
6 Tỷ 950 Triệu
81 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
53.9 m²(4.2 x 12.8)
5,6 Tỷ
104 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
210 m²(8 x 26.3)
21 Tỷ
100 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
113 m²(4.6 x 25)
9 Tỷ
79.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
61 m²(5.6 x 15)
11,5 Tỷ
189 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
787 m²(9 x 70)
45 Tỷ
57.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
125 m²(6 x 22)
11,2 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
69 m²(4.1 x 17)
4,8 Tỷ
69.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Nhà phố
123 m²(7.5 x 16.5)
16,5 Tỷ
134 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
269 m²(12.5 x 21.5)
37 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai