Bán đất thửa 744 tờ 7 Thạnh Mỹ Lợi Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Đất
72 m²(11.5 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
15-04-2026 Mặt Tiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường Thạnh Mỹ Lợi phường Cát Lái | 100 triệu/m² | 76 triệu/m² - 138 triệu/m² |
Đất
72 m²(11.5 x 9.2)
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
86 m²(4.5 x 19)
7,9 Tỷ
91.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
86 m²(4.5 x 19)
7,9 Tỷ
91.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
269 m²(12.5 x 21.5)
37 Tỷ
138 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Thạnh Mỹ Lợi
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai