Bán đất thửa 910 tờ 20 Tân Thông Hội Xã Củ Chi Tp Hồ Chí Minh
Đất
80.5 m²(5 x 16.5)
1,7 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Củ Chi
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất đường số 1 | 30 triệu/m² | 1 triệu/m² - 2,44 tỷ/m² |
| Nhà Phố đường số 1 | 20 triệu/m² | 3 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 26 triệu/m² | 26 triệu/m² - 26 triệu/m² |
Đất
80.5 m²(5 x 16.5)
1,7 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
614 m²(12 x 51)
12 Tỷ
19.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
1532 m²(48 x 54)
4,2 Tỷ
2.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
4400 m²(30 x 134)
37 Tỷ
8.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
135 m²(5 x 27)
1,2 Tỷ
8.9 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
390 m²(14 x 28)
4,7 Tỷ
12.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
279 m²(10 x 28)
5,5 Tỷ
19.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
500 m²(13 x 40)
3,4 Tỷ
6.8 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
11.88 m²(41 x 289)
29 Tỷ
2.44 Tỷ/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
216 m²(6 x 36)
650 Triệu
3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
2500 m²(40 x 70)
11,2 Tỷ
4.5 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
315 m²(8.6 x 38)
3,7 Tỷ
11.7 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
4230 m²(49 x 87)
12,9 Tỷ
3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
715 m²(15 x 47)
3,3 Tỷ
4.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
639 m²(16.7 x 37.8)
13,5 Tỷ
21.1 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
875 m²(13 x 68)
6,5 Tỷ
7.4 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
2,3 Tỷ
25.6 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
80 m²(5 x 16)
1,7 Tỷ
21.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
584 m²(15 x 39)
3,7 Tỷ
6.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
1272 m²(21 x 56)
16,9 Tỷ
13.3 Triệu/m²X.Củ Chi
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai