Bán CHDV Hẻm Xe Hơi 153/16 Quốc Lộ 13, P26, Bình Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(4 x 27)
35 Tỷ
324 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Thạnh
Đường
Quốc Lộ 13
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Quốc Lộ 13 | 209 triệu/m² | 76 triệu/m² - 3,50 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Quốc Lộ 13 | 243 triệu/m² | 200 triệu/m² - 324 triệu/m² |
| Đất đường Quốc Lộ 13 | 121 triệu/m² | 95 triệu/m² - 146 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
108 m²(4 x 27)
35 Tỷ
324 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
49 m²(4.2 x 15.6)
11,8 Tỷ
241 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
62 m²(6 x 10)
8,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Đất
81 m²(4 x 20)
7,7 Tỷ
95.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
128 m²(4 x 32)
30 Tỷ
234 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
104 m²(5.2 x 26)
23 Tỷ 990 Triệu
231 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
101 m²(4.8 x 28)
24,5 Tỷ
243 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
81 m²(7.4 x 11)
13,6 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Căn Hộ Dịch Vụ
63 m²(4.2 x 16)
12,6 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
131 m²(4 x 22)
18 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
81 m²(74 x 11)
13,6 Tỷ
168 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
131 m²(4 x 22)
18 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
96 m²(4 x 27)
35 Tỷ
365 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
46 m²(4 x 10)
8,9 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6 Tỷ 650 Triệu
111 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
56 m²(4 x 16)
5,5 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
9,5 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
28 m²(48 x 6)
5 Tỷ 790 Triệu
207 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
28 m²(4.8 x 6)
5 Tỷ 790 Triệu
207 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
81 m²(74 x 11)
14,8 Tỷ
183 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai