Bán Căn Hộ Vinhome LM81 1412, Tầng 14, 720A Điện Biên Phủ, P22, Bình Thạnh
Căn hộ
96 m²(10 x 10)
24,8 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Điện Biên Phủ | 160 triệu/m² | 54 triệu/m² - 456 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Điện Biên Phủ | 124 triệu/m² | 90 triệu/m² - 224 triệu/m² |
| Căn Hộ đường Điện Biên Phủ | 258 triệu/m² | 258 triệu/m² - 258 triệu/m² |
| Đất đường Điện Biên Phủ | 177 triệu/m² | 177 triệu/m² - 177 triệu/m² |
Căn hộ
96 m²(10 x 10)
24,8 Tỷ
258 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
87 m²(4.5 x 18.2)
10,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
178 m²(4 x 35)
49 Tỷ
275 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
78 m²(3.8 x 20)
8 Tỷ 150 Triệu
104 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
40 m²(5.5 x 10)
3,9 Tỷ
97.5 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
25 m²(2.8 x 8.2)
4,6 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
52 m²(3.3 x 15.7)
8,8 Tỷ
169 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(5.9 x 14.5)
17 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
87 m²(5.4 x 16.4)
10,3 Tỷ
118 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
75 m²(4.75 x 20.5)
11 Tỷ
147 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
101 m²(5.2 x 18)
29,9 Tỷ
296 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
14 m²(2.19 x 8)
3 Tỷ 150 Triệu
225 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
64 m²(4 x 20)
14,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
64 m²(4 x 20)
14,5 Tỷ
227 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
19 m²(3 x 10)
3,3 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
312 m²(9 x 21)
25 Tỷ
80.1 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
76 m²(5.9 x 16.5)
17 Tỷ
224 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
105 m²(5.2 x 18)
29,9 Tỷ
285 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
44 m²(4.1 x 12)
8,9 Tỷ
202 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
93 m²(5 x 19)
7 Tỷ 950 Triệu
85.5 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai