Bán đất thửa 670 tờ 84 Nguyễn Thị Thập Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Đất
57 m²(4.4 x 13)
12,7 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Hưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nguyễn Thị Thập | 257 triệu/m² | 42 triệu/m² - 575 triệu/m² |
| Đất đường Nguyễn Thị Thập | 212 triệu/m² | 200 triệu/m² - 223 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nguyễn Thị Thập | 135 triệu/m² | 72 triệu/m² - 198 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Nguyễn Thị Thập | 672 triệu/m² | 651 triệu/m² - 692 triệu/m² |
Đất
57 m²(4.4 x 13)
12,7 Tỷ
223 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
16 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
16 Tỷ
229 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
57 m²(8.7 x 6.5)
12,6 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
106 m²(4.4 x 24)
27,4 Tỷ
258 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
180 m²(6 x 30)
17 Tỷ
94.4 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
138 m²(5 x 28)
24,5 Tỷ
178 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
34 m²(3.7 x 9.4)
6,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
156 m²(4.5 x 35)
46,5 Tỷ
298 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
33.5 m²(3.9 x 8.6)
6,3 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
113 m²(5 x 26)
43 Tỷ
381 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
32 m²(5.1 x 6.9)
2,5 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
100 m²(4.2 x 24)
33 Tỷ
330 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
132 m²(4.8 x 26)
5,5 Tỷ
41.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
115 Tỷ
575 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
81 m²(4 x 21)
16 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(4 x 21)
16 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
60 m²(4.2 x 14.2)
12 Tỷ
200 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
237.5 m²(12.5 x 20)
135 Tỷ
568 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
18 m²(3.5 x 6)
2 Tỷ 950 Triệu
164 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai