Bán nhà hẻm 380/72 Lê Văn Lương, Tân Hưng
Nhà phố
99 m²(5 x 20)
6,3 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
6,3 Tỷ
~ 188 Triệu/m²33.5m²
(3.9m x 8.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.9m | |
| Dài | 8.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 33.5 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 585/23/4 Nguyễn Thị Thập, Tân Hưng
Diện tích: 3,9 x 8,6m
Diện tích công nhận: 33,5m²
Kết cấu: 4 lầu, 2 phòng ngủ, 3 WC
Giá: 6.3 Tỷ
Nhà phố
99 m²(5 x 20)
6,3 Tỷ
63.6 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
60.2 m²(3.4 x 19)
6,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
34 m²(3.7 x 9.4)
6,5 Tỷ
191 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Nhà phố
33 m²(55 x 6)
6,3 Tỷ
191 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Bế Văn Cấm
Nhà phố
45 m²(4 x 11.5)
6,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
45 m²(4 x 11.5)
6,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
45 m²(4 x 11)
6,3 Tỷ
140 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
56 m²(3.6 x 14.7)
5,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai