Bán chung cư ( số cũ 5.20.5B ) Nghĩa Phát Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(5.7 x 9)
5,4 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Nghĩa Phát | 145 triệu/m² | 108 triệu/m² - 200 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Nghĩa Phát | 81 triệu/m² | 46 triệu/m² - 122 triệu/m² |
| Đất đường Nghĩa Phát | 135 triệu/m² | 135 triệu/m² - 135 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
55 m²(5.7 x 9)
5,4 Tỷ
98.2 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
34 m²(3 x 12)
4,8 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
45 m²(4.3 x 16)
8,1 Tỷ
180 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
41 m²(3.8 x 11)
5 Tỷ 350 Triệu
130 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
34 m²(3.3 x 11.5)
5 Tỷ 250 Triệu
154 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
27 m²(3.3 x 8.8)
3,8 Tỷ
141 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(4 x 6)
1,1 Tỷ
45.8 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
24 m²(4 x 6)
1,7 Tỷ
70.8 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
25 m²(6 x 6.5)
2,2 Tỷ
88 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
36 m²(3.1 x 12)
4,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
19 m²(2.8 x 9)
2 Tỷ 290 Triệu
121 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
30 m²(3.33 x 9.5)
5,3 Tỷ
177 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9)
5,3 Tỷ
177 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
48 m²(4 x 12)
3 Tỷ
62.5 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
69 m²(6 x 12)
8,3 Tỷ
120 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
70 m²(6 x 12)
8,3 Tỷ
119 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
30 m²(3.3 x 9)
5 Tỷ 190 Triệu
173 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
19 m²(2.7 x 7)
2,4 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
24 m²(4.3 x 5.5)
4,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Nhà phố
24 m²(4.3 x 5.5)
4,8 Tỷ
200 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Nghĩa Phát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai