Bán nhà hẻm 45/22 Lê Văn Huân Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(3.4 x 12.5)
7,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lê Văn Huân | 173 triệu/m² | 93 triệu/m² - 234 triệu/m² |
Nhà phố
44 m²(3.4 x 12.5)
7,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Nhà phố
62 m²(3.5 x 20)
14,5 Tỷ
234 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Nhà phố
59 m²(375 x 136)
5,5 Tỷ
93.2 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Nhà phố
44 m²(3.35 x 12.36)
7,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Nhà phố
223 m²(5.8 x 28)
34 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Nhà phố
44 m²(4 x 11)
9,7 Tỷ
220 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
11,9 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Nhà phố
54 m²(4.1 x 13)
11,5 Tỷ
213 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai