Bán chung cư Chung cư Western Capitol 116 Lý Chiêu Hoàng Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(8 x 8.1)
3,5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Lý Chiêu Hoàng | 144 triệu/m² | 62 triệu/m² - 343 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Lý Chiêu Hoàng | 57 triệu/m² | 53 triệu/m² - 66 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
65 m²(8 x 8.1)
3,5 Tỷ
53.8 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
74 m²(4.4 x 24)
13 Tỷ
176 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
118 m²(4.2 x 24)
17 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
164 m²(5.5 x 30.6)
17,9 Tỷ
109 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Căn Hộ Dịch Vụ
391 m²(14 x 28)
25,8 Tỷ
66 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
73.4 m²(4.4 x 24.4)
13,5 Tỷ
184 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Căn Hộ Dịch Vụ
80 m²(8 x 10)
4,2 Tỷ
52.5 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
53 m²(3 x 15)
9,5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,2 Tỷ
129 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
64.5 m²(3.7 x 16)
4 Tỷ 950 Triệu
76.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
3,7 Tỷ
61.7 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
13 m²(2.7 x 4.7)
1 Tỷ 650 Triệu
127 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
93.2 m²(4 x 24)
23 Tỷ
247 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
87 m²(7.2 x 12)
11 Tỷ
126 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
100 m²(3.9 x 26)
15,2 Tỷ
152 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
150 m²(4.8 x 30)
30,5 Tỷ
203 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
100 m²(4 x 26)
16,3 Tỷ
163 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
70.2 m²(3.9 x 18)
9 Tỷ 650 Triệu
137 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
32 m²(3.5 x 9.2)
3,1 Tỷ
96.9 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
64 m²(7.8 x 8.2)
9,5 Tỷ
148 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai