Bán nhà hẻm 240/7/57 HBG Nguyễn Văn Luông Phường Bình Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
34 m²(33 x 8)
4 Tỷ 980 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
4 Tỷ 950 Triệu
~ 76.7 Triệu/m²64.5m²
(3.7m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.7m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 64.5 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 4m |
Bán nhà hẻm 63/13c1 Lý Chiêu Hoàng, phường Bình Phú
Diện tích: 3,7 x 16m
Diện tích công nhận: 64,5m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 1, nhà vệ sinh: 1
Giá: 5.0 Tỷ
Nhà phố
34 m²(33 x 8)
4 Tỷ 980 Triệu
146 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Nguyễn Văn Luông
Nhà phố
58 m²(4.4 x 13)
5,4 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
65 m²(3.7 x 16)
4 Tỷ 950 Triệu
76.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
65 m²(3.8 x 17)
5 Tỷ
76.9 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
30 m²(3 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
165 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
đường số 37
Nhà phố
58 m²(3.5 x 17)
5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
58 m²(3.5 x 17)
5 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Lý Chiêu Hoàng
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
5,1 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Phú
Quận 6 cũ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai