Bán nhà hẻm 63/15 Liên khu 16-18 Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
21 m²(3.8 x 6)
2 Tỷ 750 Triệu
131 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Trị Đông
Đường
Liên Khu 16-18
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Liên Khu 16-18 | 100 triệu/m² | 45 nghìn/m² - 229 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Liên Khu 16-18 | 67 triệu/m² | 64 triệu/m² - 70 triệu/m² |
Nhà phố
21 m²(3.8 x 6)
2 Tỷ 750 Triệu
131 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Căn Hộ Dịch Vụ
470 m²(19.3 x 28.5)
30 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
41.2 m²(3 x 14)
3 Tỷ 680 Triệu
89.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
41.2 m²(3 x 14)
3 Tỷ 680 Triệu
89.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
71 m²(4 x 17.5)
4,7 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
500 m²(19 x 26)
32 Tỷ
64 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
197 m²(8 x 25)
15 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
42 m²(3.8 x 11)
5 Tỷ 899 Triệu
140 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
145 m²(4 x 22)
13,5 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
14 m²(3.5 x 4)
3,2 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
14 m²(3.5 x 4)
3,2 Tỷ
229 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
42 m²(3 x 14)
3,9 Tỷ
92.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
5 Tỷ 150 Triệu
75.7 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
103.4 m²(4.4 x 21)
4,7 Triệu
45 Ngàn/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
68.4 m²(4 x 17.1)
4 Tỷ 850 Triệu
70.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
145 m²(4 x 22)
13,5 Tỷ
93.1 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
50 m²(4 x 18)
5 Tỷ 150 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
469 m²
27,5 Tỷ
58.6 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Nhà phố
68 m²(4 x 24)
6 Tỷ 980 Triệu
103 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Căn Hộ Dịch Vụ
470 m²(19.3 x 28.5)
33 Tỷ
70.2 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Liên Khu 16-18
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai