Bán chung cư Đình Tân Khai Phường Bình Trị Đông Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
125 m²(8 x 15.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đình Tân Khai | 109 triệu/m² | 41 triệu/m² - 157 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đình Tân Khai | 100 triệu/m² | 100 triệu/m² - 100 triệu/m² |
| Đất đường Đình Tân Khai | 133 triệu/m² | 133 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
125 m²(8 x 15.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
125 m²(8 x 15.5)
12,5 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
40.2 m²(3 x 13.5)
3 Tỷ 850 Triệu
95.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
70 m²(4 x 17)
7,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
75 m²(4.9 x 15.5)
5,8 Tỷ
77.3 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
3 Tỷ 750 Triệu
117 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
5,2 Tỷ
108 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
61 m²(4 x 15.8)
8,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
6,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
54.2 m²(4 x 14.5)
7 Tỷ 990 Triệu
147 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
54.3 m²(4 x 14.5)
7 Tỷ 990 Triệu
147 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
40.2 m²(3 x 13.5)
3 Tỷ 850 Triệu
95.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
365 m²(5 x 40.5)
24 Tỷ
65.8 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
55 m²(4.2 x 14)
4 Tỷ 950 Triệu
90 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
55 m²(4.2 x 14)
4 Tỷ 950 Triệu
90 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
397 m²(5 x 45)
23 Tỷ
57.9 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,4 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,4 Tỷ
110 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
54.5 m²(4 x 13.5)
7,8 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Nhà phố
54.5 m²(4 x 13.5)
7,8 Tỷ
143 Triệu/m²P.Bình Trị Đông
Bình Tân cũ
Đình Tân Khai
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai