Bán nhà hẻm 125/101/41 Đinh Tiên Hoàng Phường Gia Định Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
44 m²(5.15 x 9.5)
7,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Gia Định
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường số 1 | 165 triệu/m² | 95 triệu/m² - 506 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường số 1 | 82 triệu/m² | 45 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Đất đường số 1 | 62 triệu/m² | 62 triệu/m² - 62 triệu/m² |
Nhà phố
44 m²(5.15 x 9.5)
7,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
35 m²(3.8 x 10)
10,4 Tỷ
297 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
91.3 m²(4.8 x 19)
10 Tỷ
110 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
22 m²(17 x 11)
2 Tỷ 680 Triệu
122 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
58 m²(5.8 x 10)
3,8 Tỷ
65.5 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(6 x 10)
3 Tỷ 250 Triệu
54.2 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(5.1 x 8.2)
6,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
56 m²(4 x 15)
18 Tỷ
321 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
9 m²(3 x 3)
1 Tỷ 850 Triệu
206 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(3 x 21)
8,6 Tỷ
139 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(3 x 21)
8,6 Tỷ
139 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
20 m²(3.6 x 7.5)
3,7 Tỷ
185 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
20 m²(3.6 x 7.5)
3,7 Tỷ
185 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
105 m²(7 x 15)
36 Tỷ
343 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
60 m²(6.5 x 9.2)
3,5 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
14 m²(3.5 x 4.5)
2 Tỷ 850 Triệu
204 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
14 m²(3.5 x 4.5)
2 Tỷ 850 Triệu
204 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
32 m²(2.5 x 13)
3,8 Tỷ
119 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
25 m²(1.6 x 10)
2,8 Tỷ
112 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Nhà phố
19 m²(3.5 x 6)
3 Tỷ 250 Triệu
171 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai