Bán chung cư Điện Biên Phủ Phường Gia Định Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(3.8 x 23)
18,6 Tỷ
214 Triệu/m²P.Gia Định
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Điện Biên Phủ | 172 triệu/m² | 51 triệu/m² - 638 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Điện Biên Phủ | 156 triệu/m² | 97 triệu/m² - 246 triệu/m² |
| Đất đường Điện Biên Phủ | 186 triệu/m² | 175 triệu/m² - 197 triệu/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng đường Điện Biên Phủ | 279 triệu/m² | 279 triệu/m² - 279 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(3.8 x 23)
18,6 Tỷ
214 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
85 m²(4 x 21)
15,8 Tỷ
186 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
112 m²(5.5 x 20)
23 Tỷ
205 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
22.2 m²(2.4 x 13)
4,9 Tỷ
221 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
19 m²(3.5 x 6.5)
2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
109 m²(3.7 x 28)
22 Tỷ
202 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Đất
127 m²(3.9 x 40)
25 Tỷ
197 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
54 m²(4.1 x 10)
6,9 Tỷ
128 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
62 m²(6.3 x 12)
8,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
62 m²(3.8 x 12)
8,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
81 m²(3.85 x 24)
11,8 Tỷ
146 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
52 m²(4.1 x 10)
6,9 Tỷ
133 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
96 m²(5.3 x 18)
17 Tỷ
177 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
125 m²(6.8 x 18.5)
26,8 Tỷ
214 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
21 m²(2.8 x 5)
3 Tỷ
143 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
66.8 m²(4.1 x 13)
13,2 Tỷ
198 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
60 m²(6.4 x 9.5)
7,3 Tỷ
122 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
70 m²(4 x 18)
9,6 Tỷ
137 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
19 m²(5 x 4)
2,2 Tỷ
116 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
27 m²(3.4 x 8)
4,7 Tỷ
174 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Điện Biên Phủ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai