Bán nhà 57 Đào Trí Đường N8 Phường Phú Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
128 m²(7.5 x 17)
22 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phú Thuận
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Đào Trí | 68 triệu/m² | 14 triệu/m² - 172 triệu/m² |
| Đất đường Đào Trí | 36 triệu/m² | 27 triệu/m² - 44 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường Đào Trí | 50 triệu/m² | 50 triệu/m² - 50 triệu/m² |
Nhà phố
128 m²(7.5 x 17)
22 Tỷ
172 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
17600 m²(10 x 184)
470 Tỷ
26.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Nhà phố
69.2 m²(7 x 10)
3 Tỷ 150 Triệu
45.5 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Nhà phố
45.3 m²(3.3 x 13.7)
1,5 Tỷ
33.1 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Nhà phố
42 m²(3.5 x 12)
1 Tỷ 920 Triệu
45.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Nhà phố
2600 m²(34 x 64)
37 Tỷ
14.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Nhà phố
130 m²(4 x 33)
15 Tỷ
115 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
18241 m²(100 x 180)
510 Tỷ
28 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
927 m²(11.6 x 78)
41 Tỷ
44.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Căn Hộ Dịch Vụ
2280 m²(11 x 98)
115 Tỷ
50.4 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
18241 m²(63 x 71)
800 Tỷ
43.9 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
900 Triệu
50 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Đào Trí
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai