Bán Nhà Hẻm Xe Hơi 25/11 Bùi Xuân Phái, Tây Thạnh
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
7,9 Tỷ
82.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bùi Xuân Phái | 105 triệu/m² | 66 triệu/m² - 186 triệu/m² |
| Đất đường Bùi Xuân Phái | 85 triệu/m² | 85 triệu/m² - 85 triệu/m² |
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
7,9 Tỷ
82.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
28 m²(3 x 10)
5,2 Tỷ
186 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
53 m²(3.2 x 16)
5 Tỷ
94.3 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
28 m²(3 x 10)
4,9 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
60 m²(3 x 20)
3 Tỷ 950 Triệu
65.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
5,5 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
50 m²(4.1 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
87 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
62 m²(4.1 x 15)
4,6 Tỷ
74.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
61 m²(4.5 x 16)
6,7 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
62 m²(4.05 x 16)
7,5 Tỷ
121 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Đất
66 m²(4.7 x 14)
5,6 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
55 m²(3.3 x 17)
4,3 Tỷ
78.2 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Nhà phố
41 m²(4.1 x 10)
4,3 Tỷ
105 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bùi Xuân Phái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai