Bán nhà 186 Bàu Cát Phường Tây Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
86 m²(4 x 21)
28 Tỷ
326 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường Bàu Cát | 159 triệu/m² | 77 triệu/m² - 326 triệu/m² |
Nhà phố
86 m²(4 x 21)
28 Tỷ
326 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Nhà phố
84 m²(3.9 x 22)
20,4 Tỷ
243 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Nhà phố
60 m²(3.8 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
117 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Nhà phố
84 m²(3.9 x 22)
20,3 Tỷ
242 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Nhà phố
76 m²(5.4 x 13)
6,5 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Nhà phố
60 m²(3.75 x 16)
6 Tỷ 990 Triệu
117 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Nhà phố
76 m²(5.4 x 13)
6,5 Tỷ
85.5 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Nhà phố
77 m²(5.4 x 13.3)
5,9 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Nhà phố
109 m²(4 x 27.5)
12,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Nhà phố
99 m²(4 x 25)
15,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Nhà phố
100 m²(4 x 25)
18 Tỷ
180 Triệu/m²P.Tây Thạnh
Tân Phú cũ
Bàu Cát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai