Bán nhà hẻm 173/108 An Dương Vương Phường An Lạc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Lạc
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố đường An Dương Vương | 106 triệu/m² | 27 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ đường An Dương Vương | 98 triệu/m² | 64 triệu/m² - 145 triệu/m² |
| Đất đường An Dương Vương | 86 triệu/m² | 65 triệu/m² - 106 triệu/m² |
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
8,9 Tỷ
131 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Căn Hộ Dịch Vụ
1020 m²(11 x 57)
121 Tỷ
119 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
190 m²(6.5 x 27)
19 Tỷ
100 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Đất
50 m²(4.5 x 11)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Đất
50 m²(4.3 x 11.7)
5,3 Tỷ
106 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
6,3 Tỷ
92.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
75 m²(4.5 x 17)
18 Tỷ
240 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
80.9 m²(4.5 x 16.6)
19 Tỷ
235 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
60 m²(6 x 10)
8,9 Tỷ
148 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
65 m²(4.2 x 15)
4,3 Tỷ
66.2 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
121.4 m²(6 x 20.3)
10,3 Tỷ
84.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
55.8 m²(4.3 x 13)
3,7 Tỷ
66.3 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
72 m²(8 x 9)
4 Tỷ 850 Triệu
67.4 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
109 m²(5.1 x 19)
5,5 Tỷ
50.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
69 m²(4 x 17)
7 Tỷ
101 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
49 m²(4.5 x 11)
4,3 Tỷ
87.8 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
6,2 Tỷ
93.9 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
32 m²(4.2 x 8)
2,1 Tỷ
65.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
5,5 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai