Bán nhà mặt tiền 658 Tên Lửa, An Lạc
Nhà phố
73 m²(4 x 18.3)
10,3 Tỷ
141 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
10,3 Tỷ
~ 84.8 Triệu/m²121.4m²
(6m x 20.3m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 20.3m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 121.4 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 223/1a An Dương Vương, An Lạc
Diện tích: 6 x 20,3m
Diện tích công nhận: 121,4m²
Kết cấu: 3 lầu, 4 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 10.3 Tỷ
Nhà phố
73 m²(4 x 18.3)
10,3 Tỷ
141 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
Tên Lửa
Nhà phố
100 m²(8.1 x 10)
10,3 Tỷ
103 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
142 m²(7 x 20)
11 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
56 m²(4.1 x 13.5)
9,4 Tỷ
168 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
126 m²(9.4 x 14)
9,7 Tỷ
77 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
126 m²(9.4 x 14)
9,7 Tỷ
77 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
126 m²(9.4 x 14)
9,7 Tỷ
77 Triệu/m²P.An Lạc
Bình Tân cũ
An Dương Vương
Nhà phố
150 m²(10 x 15)
10,5 Tỷ
70 Triệu/m²P.An Lạc
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai