Bán căn hộ 3 phòng ngủ The Berkley Thảo Điền
Căn hộ
176.78 m²(10 x 20)
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Phường/Xã | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ Phường An Khánh | 69 triệu/m² | 56 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Căn hộ Phường An Đông | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Bàn Cờ | 57 triệu/m² | 57 triệu/m² - 57 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Bình Phú | 222 triệu/m² | 222 triệu/m² - 222 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Bình Trưng | 38 triệu/m² | 13 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Bình Đông | 37 triệu/m² | 37 triệu/m² - 37 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Bảy Hiền | 40 triệu/m² | 38 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Bến Thành | 70 triệu/m² | 45 triệu/m² - 77 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Chánh Hưng | 27 triệu/m² | 27 triệu/m² - 27 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Cát Lái | 49 triệu/m² | 27 triệu/m² - 70 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Cầu Ông Lãnh | 56 triệu/m² | 11 triệu/m² - 79 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Hiệp Bình | 34 triệu/m² | 34 triệu/m² - 34 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Khánh Hội | 62 triệu/m² | 45 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Linh Xuân | 47 triệu/m² | 47 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Long Bình | 58 triệu/m² | 48 triệu/m² - 75 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Nhiêu Lộc | 61 triệu/m² | 47 triệu/m² - 103 triệu/m² |
| Căn hộ Xã Nhà Bè | 43 triệu/m² | 31 triệu/m² - 63 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Phú Thuận | 43 triệu/m² | 36 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Phước Long | 52 triệu/m² | 35 triệu/m² - 71 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Sài Gòn | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tam Bình | 34 triệu/m² | 30 triệu/m² - 42 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Thới An | 29 triệu/m² | 29 triệu/m² - 29 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Thủ Đức | 42 triệu/m² | 37 triệu/m² - 47 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tân Bình | 46 triệu/m² | 33 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tân Hòa | 53 triệu/m² | 36 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tân Hưng | 51 triệu/m² | 51 triệu/m² - 51 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tân Mỹ | 52 triệu/m² | 47 triệu/m² - 58 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tân Thuận | 45 triệu/m² | 45 triệu/m² - 45 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tân Thới Hiệp | 26 triệu/m² | 26 triệu/m² - 26 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tân Định | 69 triệu/m² | 48 triệu/m² - 89 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Tăng Nhơn Phú | 33 triệu/m² | 30 triệu/m² - 35 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Vĩnh Hội | 41 triệu/m² | 41 triệu/m² - 41 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Xuân Hòa | 107 triệu/m² | 77 triệu/m² - 153 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Xóm Chiếu | 50 triệu/m² | 33 triệu/m² - 69 triệu/m² |
| Căn hộ Phường Đông Hưng Thuận | 29 triệu/m² | 29 triệu/m² - 29 triệu/m² |
Căn hộ
176.78 m²(10 x 20)
/m²
P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Căn hộ
139 m²(10 x 20)
/m²
P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Căn hộ
106.24 m²(10 x 10)
/m²
P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Căn hộ
54.8 m²(4.57 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
98.4 m²(8.2 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
110 m²(9.17 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
98.6 m²(8.22 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
76.8 m²(6.4 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
77.5 m²(6.46 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
76.8 m²(6.4 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
78.3 m²(6.52 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
71.3 m²(5.94 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
53.5 m²(4.46 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
52.3 m²(4.36 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
57.2 m²(4.77 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
78.3 m²(6.52 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
53.5 m²(4.46 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
71.3 m²(5.94 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
77.5 m²(6.46 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Căn hộ
51.7 m²(4.31 x 12)
/m²
P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Liên Phường
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai