Bán căn hộ D’Edge Thảo Điền, An Khánh, TP. HCM
Căn hộ
82.5 m²(8.2 x 10)
12,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
~ /m²
106.24m²
(10m x 10m )| Loại sản phẩm | Căn hộ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Compound | |
| Ngang | 10m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | 10m | |
| Diện tích | 106.24 m2 | |
| Số tầng | 22 | |
| Số Phòng ngủ | 1 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Nằm ở tầng thứ | 11 | |
| Diện tích sử dụng | 96.9m2 | |
| Độ rộng đường | 24m |
Thông Tin Căn Hộ 1 phòng ngủ The Berkley Thảo Điền
Có vị trí tại 177 Võ Nguyên Giáp ( Xa Lộ Hà Nội) Thảo Điền
Căn hộ 1 phòng ngủ tại The Berkley Thảo Điền thuộc dòng sản phẩm hiếm trong phân khúc, sở hữu diện tích lớn gần 100 m² sử dụng, mang đến không gian sống rộng rãi, thoáng đãng và riêng tư.
Thông tin căn hộ:
- Loại: 1 phòng ngủ (Type C7)
- Diện tích sử dụng: ~96.90 m²
- Layout: Phòng khách + bếp mở + loggia rộng + 1 phòng ngủ master + 1 WC phụ
Ưu điểm nổi bật:
Giá bán: Liên hệ để nhận bảng giá mới nhất và giỏ hàng thực tế.
Căn hộ
82.5 m²(8.2 x 10)
12,6 Tỷ
153 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Căn hộ
127 m²(10 x 12)
23,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Hoàng Thế Thiện
Căn hộ
72 m²
5,5 Tỷ
76.4 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Song Hành
Căn hộ
176.78 m²(10 x 20)
/m²
P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Căn hộ
139 m²(10 x 20)
/m²
P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Căn hộ
149 m²(15.1 x 15.7)
6,8 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Căn hộ
67.2 m²(9 x 8)
5,2 Tỷ
77.4 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Thị Định
Căn hộ
132 m²(11 x 12)
6,9 Tỷ
52.3 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 19
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai