Bán chung cư Ấp 2 Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
5,8 Tỷ
29 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền phường Đông Thạnh | 49 triệu/m² | 26 triệu/m² - 100 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
5,8 Tỷ
29 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Liên Ấp 2-6-7
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(5 x 36)
9 Tỷ
56.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
3 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Căn Hộ Dịch Vụ
216 m²(5.5 x 40)
11,5 Tỷ
53.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Căn Hộ Dịch Vụ
215 m²(11.7 x 18.5)
21,5 Tỷ
100 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
40 m²(4 x 10)
1,7 Tỷ
42.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Căn Hộ Dịch Vụ
56 m²(4 x 14)
1 Tỷ 999 Triệu
35.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đông Thạnh
Căn Hộ Dịch Vụ
52 m²(4 x 13)
1 Tỷ 999 Triệu
38.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Trịnh Thị Đối
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(4 x 25)
5 Tỷ 650 Triệu
58.2 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Pha
Căn Hộ Dịch Vụ
2673 m²(20 x 85)
92 Tỷ
34.4 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Căn Hộ Dịch Vụ
275 m²(8 x 34)
7,1 Tỷ
25.8 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai