Bán nhà hẻm 1/4 Ấp 1 Đặng Thúc Vịnh Xã Đông Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
216 m²(11.7 x 20)
21,5 Tỷ
99.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
21,5 Tỷ
~ 100 Triệu/m²215m²
(11.7m x 18.5m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11.7m | |
| Dài | 18.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 215 m2 |
?? CHỦ NHÀ CẦN TIỀN TỔNG GIẢM CHÀO 3.5 TỶ VÀ CHỐT BẤT CHẤP NẾU KHÁCH THIỆN CHÍ.
GIÁ CHÀO MỚI: 21.5 TỶ.
GIA CHỦ VỀ QUÊ CẦN BÁN GẤP MẶT TIỀN ĐẶNG THÚC VỊNH – VỊ TRÍ ĐẸP, TIỀM NĂNG KINH DOANH ĐỈNH.
✅️✍️ Diện tích: 11.7 x 18.5m, sổ đẹp.
?? Hiện trạng: Nhà cấp 4, đang cho thuê 15 triệu/tháng.
✅️✅️ Vị trí đẹp, thuận tiện xây mới làm căn hộ dịch vụ, khách sạn, văn phòng,…
Giá Cũ : 25 tỷ.
???Giá chào mới: 21.5 tỷ Tl
✍️✍️ Pháp lý chuẩn, SHR, CCN.
Nhà phố
216 m²(11.7 x 20)
21,5 Tỷ
99.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
đường Ấp 1
Đất
583 m²(10 x 58)
21 Tỷ
36 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
460 m²(19.2 x 24)
21 Tỷ
45.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Nhà phố
281 m²(13 x 22)
22 Tỷ
78.3 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Đặng Thúc Vịnh
Nhà phố
1000 m²(32 x 31.3)
21 Tỷ
21 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Nhị Bình 5
Đất
982 m²(17 x 50)
21,5 Tỷ
21.9 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
1000 m²(14 x 72)
21,5 Tỷ
21.5 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Hóc Môn cũ
Lê Văn Khương
Đất
990 m²(14 x 71)
21,5 Tỷ
21.7 Triệu/m²X.Đông Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai