Bán chung cư Đường Số 16 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6 x 13.5)
7,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 16
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường A | 97 triệu/m² | 74 triệu/m² - 124 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường A1 | 32 triệu/m² | 32 triệu/m² - 32 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường B | 97 triệu/m² | 31 triệu/m² - 213 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường C | 74 triệu/m² | 27 triệu/m² - 120 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường D | 132 triệu/m² | 95 triệu/m² - 168 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường H | 147 triệu/m² | 147 triệu/m² - 147 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Lê Văn Thịnh | 240 triệu/m² | 240 triệu/m² - 240 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Phạm Công Trứ | 183 triệu/m² | 183 triệu/m² - 183 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Thạnh Mỹ Lợi | 54 triệu/m² | 54 triệu/m² - 54 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 1 | 107 triệu/m² | 66 triệu/m² - 150 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 2 | 78 triệu/m² | 76 triệu/m² - 81 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 3 | 119 triệu/m² | 111 triệu/m² - 126 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 4 | 111 triệu/m² | 78 triệu/m² - 144 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 7 | 64 triệu/m² | 64 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 8 | 159 triệu/m² | 159 triệu/m² - 159 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 16 | 103 triệu/m² | 91 triệu/m² - 114 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 29 | 83 triệu/m² | 83 triệu/m² - 83 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 30 | 91 triệu/m² | 91 triệu/m² - 91 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6 x 13.5)
7,5 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 16
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(8.3 x 9.2)
3 Tỷ 780 Triệu
49.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
123 m²(5 x 24.6)
11,8 Tỷ
95.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
110 m²(12 x 9.2)
17,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
350 m²(12.5 x 28)
84 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Căn Hộ Dịch Vụ
238 m²(10 x 27)
26,4 Tỷ
111 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
121 m²(7.6 x 16)
9 Tỷ
74.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
120 m²(6 x 20)
17,6 Tỷ
147 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường H
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(6.3 x 10)
7,4 Tỷ
119 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
168 m²(7 x 24)
16 Tỷ
95.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
67 m²(4 x 14)
5,1 Tỷ
76.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
1375 m²(21.5 x 63)
125 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 30
Căn Hộ Dịch Vụ
119 m²(7 x 17)
15 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Căn Hộ Dịch Vụ
98 m²(7 x 14)
17,9 Tỷ
183 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Phạm Công Trứ
Căn Hộ Dịch Vụ
186 m²(21 x 9.2)
11,9 Tỷ
64 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 7
Căn Hộ Dịch Vụ
460 m²(15 x 31)
38 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 29
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(5 x 21)
9,5 Tỷ
91.3 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 16
Căn Hộ Dịch Vụ
68 m²(6.8 x 10)
10,5 Tỷ
154 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
160 m²(8 x 20)
23 Tỷ
144 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
350 m²(12.5 x 28)
84 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai