Bán nhà 25/1 Đường số 41 Phường Bình Trưng Tây Quận 2
Nhà phố
1160 m²
81 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 41
84 Tỷ
~ 240 Triệu/m²350m²
(12.5m x 28m )| Loại sản phẩm | Căn Hộ Dịch Vụ | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 12.5m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 350 m2 |
??MẶT TIỀN KINH DOANH SẦM UẤT ĐƯỜNG 20M - LÊ VĂN THỊNH - NGUYỄN THỊ ĐỊNH QUẬN 2 - 350M2, NGANG KHỦNG 12.5M, CÓ LỀ 3M KINH DOANH ĐA NGÀNH NGHỀ.
Mô tả:
+ Diện tích: 350M2 công nhận đủ. Ngang 12.5M, dài 28M.
+ Kết cấu: 1 Trệt + 1 Lầu ban công sân thượng thoáng mát. Chia làm 4 căn Mặt tiền kinh doanh sầm uất. Nhà còn chắc chắn, tiện sơn sửa, xây mới. Phân lô, cho thuê siêu thị, cửa hàng tiện lợi, làm Văn Phòng Công Ty, Phòng Khám, Nha Khoa,.. căn hộ dịch vụ cho thuê.
+ Vị trí đắc địa Mặt tiền đường 20M có lề 3M, kinh doanh, đậu xe thoải mái. Ngay Chợ Cây Xoài, giao thông kết nối Lê Văn Thịnh, Nguyễn Thị Định, Đồng Văn Cống. Đường Nguyễn Thị Định đang mở rộng tiềm năng phát triển.
+ Sổ sẵn nhà, chính chủ 1 đời xưa nay chưa qua đầu tư, pháp lý chuẩn công chứng ngay.
Nhà phố
1160 m²
81 Tỷ
69.8 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 41
Tòa Nhà Văn Phòng
160 m²
82 Tỷ
513 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Bát Nàn
Nhà phố
360 m²
83 Tỷ
231 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Nhà phố
291 m²
85 Tỷ
292 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Đất
404 m²
85 Tỷ
210 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Biệt thự
369 m²
85 Tỷ
230 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
428 m²
86 Tỷ
201 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đồng Văn Cống
Nhà phố
675 m²
85 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai