Bán chung cư Lê Văn Thịnh Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
350 m²(12.5 x 28)
84 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
85 Tỷ
~ 210 Triệu/m²404m²
| Loại sản phẩm | Đất | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 404 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán đất Dự án tuổi trẻ , Phường Bình Trưng Tây Quận 2
Gần Đường Đồng Văn Cống và Lê Hữu Kiều
- Diện tích: 16,5x24,5m
- Công nhận: 404 m
- Kết cấu: Tiền chếc 1 Tầng
- Hợp đồng thuê: 45tr/tháng nhà thi đấu cầu lông
- Giá: 85 Tỷ
Căn Hộ Dịch Vụ
350 m²(12.5 x 28)
84 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Lê Văn Thịnh
Đất
200 m²(10 x 20)
90 Tỷ
450 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Đặng Như Mai
Đất
168 m²(8 x 21)
89 Tỷ
530 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Đất
168 m²(8 x 21)
88 Tỷ
524 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Trương Văn Bang
Nhà phố
291 m²
85 Tỷ
292 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Võ Nguyên Giáp
Đất
197.5 m²
80 Tỷ
405 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Kỉnh
Biệt thự
369 m²
85 Tỷ
230 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
675 m²
85 Tỷ
126 Triệu/m²P.Cát Lái
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai