Bán chung cư ( Thửa 564 tờ 67 ) Dương Đình Hội Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4 x 28)
8,5 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Phước Long
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4 x 28)
8,5 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(10 x 18)
29 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
490 m²(9.2 x 35.5)
70 Tỷ
143 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
84 m²(7 x 12)
6,8 Tỷ
81 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
180 m²(10 x 18)
27 Tỷ
150 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
112 m²(5 x 22.5)
18 Tỷ
161 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
106 m²(4 x 26)
13 Tỷ
123 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
100 m²(5 x 20)
6,1 Tỷ
61 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
153 m²(8 x 25)
6,9 Tỷ
45.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 18)
15 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
490 m²(9.2 x 35.5)
95 Tỷ
194 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
126 m²(6 x 21)
20 Tỷ
159 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
91 m²(4.1 x 22)
11,7 Tỷ
129 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
70 m²(4.2 x 16)
5,5 Tỷ
78.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
85 m²(3.9 x 22)
14 Tỷ
165 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
170 m²(5.3 x 33)
14,5 Tỷ
85.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(6.1 x 20)
20 Tỷ
148 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
135 m²(6.1 x 20)
20 Tỷ
148 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(7.17 x 12)
6,8 Tỷ
75.6 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
115 m²(4 x 28)
8,5 Tỷ
73.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường D
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai