Bán chung cư (Số củ 108A) Tây Hòa Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
159 m²(6.8 x 23.5)
25 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phước Long
Căn Hộ Dịch Vụ
159 m²(6.8 x 23.5)
25 Tỷ
157 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(7.3 x 8.5)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
1000 m²(19 x 48)
75 Tỷ
75 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
87 m²(4.3 x 20.5)
9,5 Tỷ
109 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
112.5 m²(5 x 22.5)
10,8 Tỷ
96 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(6 x 11)
2,7 Tỷ
40.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
249 m²(13 x 18)
19,5 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai