Bán chung cư Đường Số 10 Khu Dân Cư Him Lam Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
62,2 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Loại nhà đất
Căn Hộ Dịch Vụ
Phường/Xã
Tân Hưng
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường số 1 phường Tân Hưng | 250 triệu/m² | 42 triệu/m² - 350 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
62,2 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
62,2 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
70 Tỷ
350 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
168 m²(8 x 24)
55 Tỷ
327 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
103 m²(6 x 20)
16,7 Tỷ
162 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
72 m²(4.5 x 16)
3 Tỷ
41.7 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai