Bán chung cư Penthouse B39.02 Hoàng Anh Thanh Bình Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
382 m²(15 x 20)
11,5 Tỷ
30.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Bùi Bằng Đoàn | 328 triệu/m² | 328 triệu/m² - 328 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường C | 87 triệu/m² | 41 triệu/m² - 204 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường G | 116 triệu/m² | 30 triệu/m² - 214 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát | 119 triệu/m² | 50 triệu/m² - 267 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Lê Văn Lương | 88 triệu/m² | 88 triệu/m² - 88 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường N | 130 triệu/m² | 57 triệu/m² - 293 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Nguyễn Thị Thập | 135 triệu/m² | 72 triệu/m² - 198 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Trần Xuân Soạn | 122 triệu/m² | 57 triệu/m² - 236 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Tân Quy | 294 triệu/m² | 270 triệu/m² - 317 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 1 | 250 triệu/m² | 42 triệu/m² - 350 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 2 | 111 triệu/m² | 111 triệu/m² - 111 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 8 | 38 triệu/m² | 38 triệu/m² - 38 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 36 | 378 triệu/m² | 378 triệu/m² - 378 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 41 | 361 triệu/m² | 361 triệu/m² - 361 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 42 | 284 triệu/m² | 284 triệu/m² - 284 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 43 | 281 triệu/m² | 281 triệu/m² - 281 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 81 | 298 triệu/m² | 298 triệu/m² - 298 triệu/m² |
| Căn hộ dịch vụ mặt tiền đường Số 85 | 369 triệu/m² | 369 triệu/m² - 369 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
382 m²(15 x 20)
11,5 Tỷ
30.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
382 m²(15 x 20)
11,5 Tỷ
30.1 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(9 x 10)
12,5 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(43 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
74.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
76 m²(4.3 x 10)
5 Tỷ 650 Triệu
74.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
62,2 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(6.8 x 20)
15,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
140 m²(6.7 x 20)
15,5 Tỷ
111 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 2
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(9 x 25)
59 Tỷ 990 Triệu
267 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
200 m²(10 x 20)
62,2 Tỷ
311 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 1
Căn Hộ Dịch Vụ
146 m²(3.2 x 33)
22 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
92 m²(8 x 11.5)
7,9 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
216 m²(12 x 18)
78 Tỷ
361 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường số 41
Căn Hộ Dịch Vụ
168 m²(8 x 24)
26 Tỷ
155 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường G
Căn Hộ Dịch Vụ
157 m²(6.7 x 22)
9 Tỷ
57.3 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Căn Hộ Dịch Vụ
15 m²(2.3 x 6.8)
2 Tỷ 150 Triệu
143 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(9 x 25)
60 Tỷ
267 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Căn Hộ Dịch Vụ
953 m²(6 x 110)
60 Tỷ
63 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Căn Hộ Dịch Vụ
155 m²(6 x 22)
12,8 Tỷ
82.6 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Căn Hộ Dịch Vụ
81 m²(4 x 21)
16 Tỷ
198 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Thị Thập
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai