Bán chung cư ( Thửa 645+508, tờ 14(SĐN)+76) Phan Văn Đối (Ấp Tiền Lân) Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
602 m²(6.6 x 61)
28 Tỷ
46.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
19-12-2025 Mặt Tiền
Phan Văn Đối