Bán biệt thự 189B2 Nguyễn Văn Hưởng Phường Thảo Điền
Biệt thự
1018 m²(45 x 35)
350 Tỷ
344 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Biệt thự mặt tiền phường An Khánh | 269 triệu/m² | 122 triệu/m² - 615 triệu/m² |
| Biệt thự hẻm phường An Khánh | 266 triệu/m² | 187 triệu/m² - 344 triệu/m² |
| Biệt thự đường nội bộ phường An Khánh | 221 triệu/m² | 221 triệu/m² - 221 triệu/m² |
Biệt thự
1018 m²(45 x 35)
350 Tỷ
344 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Biệt thự
623 m²(20 x 28.4)
165 Tỷ
265 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Văn Sắc
Biệt thự
1300 m²(17 x 53)
225 Tỷ
173 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Văn Sắc
Biệt thự
339.9 m²(19 x 18)
75 Tỷ
221 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Biệt thự
332.8 m²
56 Tỷ
168 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Biệt thự
501 m²(25 x 25)
308 Tỷ
615 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Biệt thự
1800 m²
220 Tỷ
122 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Biệt thự
171 m²(10 x 20)
32 Tỷ
187 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai