Bán đất thửa 451 tờ 05 Đường số 420 Võ Văn Hát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
325 m²(13 x 25)
12,5 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
21-04-2026 Mặt Tiền
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Long Trường
Đường số
4
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường số 4 phường Long Trường | 46 triệu/m² | 39 triệu/m² - 55 triệu/m² |
Đất
325 m²(13 x 25)
12,5 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
90 m²(5 x 18)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
55 m²(4 x 14)
3 Tỷ
54.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai