Bán đất thửa 525 tờ 55 Gò Cát Đất Gò Cát Phường Long Trường Tp Hồ Chí Minh
Đất
157 m²(9.2 x 17.1)
8,5 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Long Trường
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Đất mặt tiền đường C phường Long Trường | 61 triệu/m² | 34 triệu/m² - 88 triệu/m² |
Đất
157 m²(9.2 x 17.1)
8,5 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
55 m²(4 x 13.5)
4 Tỷ 150 Triệu
75.5 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
120 m²(5 x 24)
5 Tỷ 790 Triệu
48.3 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
121 m²(5 x 17)
4,8 Tỷ
39.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
120 m²(5 x 24)
4,1 Tỷ
34.2 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
644 m²(32 x 22)
29,9 Tỷ
46.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
1541 m²(23 x 67)
55 Tỷ
35.7 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
58 m²(4 x 14.5)
3 Tỷ 650 Triệu
62.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
138 m²(6.7 x 16)
8,8 Tỷ
63.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
126 m²(8 x 16)
9 Tỷ
71.4 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
406 m²(14 x 45)
32 Tỷ
78.8 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
2500 m²(53.5 x 50.5)
220 Tỷ
88 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
2500 m²(53.5 x 50.5)
220 Tỷ
88 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai