Bán Nhà Mặt Tiền 76 Đặng Văn Bi, Bình Thọ, Thủ Đức
Nhà phố
404 m²(8 x 50)
50 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 180 triệu/m² | 44 nghìn/m² - 90,00 tỷ/m² |
| Đất | 287 triệu/m² | 3 triệu/m² - 150,00 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 99 triệu/m² | 12 triệu/m² - 1,63 tỷ/m² |
| Căn Hộ | 125 triệu/m² | 13 triệu/m² - 185 triệu/m² |
| Biệt Thự | 1,81 tỷ/m² | 15 triệu/m² - 46,00 tỷ/m² |
| Tòa Nhà Văn Phòng | 576 triệu/m² | 151 triệu/m² - 1,07 tỷ/m² |
| Nhà Cấp 4 | 119 triệu/m² | 44 triệu/m² - 333 triệu/m² |
| Shophouse | 257 triệu/m² | 250 triệu/m² - 263 triệu/m² |
| Bất Động Sản Khác | 254 triệu/m² | 254 triệu/m² - 254 triệu/m² |
| Khác | 127 triệu/m² | 127 triệu/m² - 127 triệu/m² |
Nhà phố
404 m²(8 x 50)
50 Tỷ
124 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Đặng Văn Bi
Nhà phố
76 m²(8 x 12)
16,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 61
Nhà phố
92 m²(9 x 11)
55 Tỷ
598 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Đất
69.7 m²(4.5 x 16)
14,5 Tỷ
208 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
140.8 m²(8.3 x 19)
30 Tỷ
213 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 14
Nhà phố
268.6 m²(12.78 x 22)
65 Tỷ
242 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 40
Nhà phố
638 m²(13.7 x 52)
70 Tỷ
110 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
88 m²(7 x 12.5)
5 Tỷ 190 Triệu
59 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
Đỗ Xuân Hợp
Đất
97 m²(5.5 x 18)
6,9 Tỷ
71.1 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
85 m²(5.3 x 16)
6,9 Tỷ
81.2 Triệu/m²P.Hiệp Bình
Thủ Đức cũ
Quốc Lộ 13
Đất
544 m²(17 x 32)
27 Tỷ
49.6 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
290 m²(12 x 25)
17,5 Tỷ
60.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Ngô Chí Quốc
Nhà phố
63 m²(4.3 x 15)
5,4 Tỷ
85.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 16
Căn Hộ Dịch Vụ
97 m²(5.2 x 18)
5,9 Tỷ
60.8 Triệu/m²P.Tăng Nhơn Phú
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
104 m²(5 x 21)
5,2 Tỷ
50 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
175 m²(12 x 14.6)
14 Tỷ
80 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 8
Căn Hộ Dịch Vụ
88 m²(4 x 22)
6,6 Tỷ
75 Triệu/m²P.Linh Xuân
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
605 m²(19.5 x 30)
29 Tỷ
47.9 Triệu/m²P.Long Trường
Thủ Đức cũ
Võ Văn Hát
Nhà phố
57 m²(4.03 x 14.5)
6,7 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
158 m²(8.85 x 19.5)
19 Tỷ
120 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai