Bán nhà Thửa 640, 641 Tờ 38 Thửa 640, 641 Tờ 38 Hoàng Hữu Nam Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
190 m²(8 x 24)
26,9 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Bình
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 68 triệu/m² | 17 triệu/m² - 1,17 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 97 triệu/m² | 18 triệu/m² - 796 triệu/m² |
| Đất | 58 triệu/m² | 7 triệu/m² - 133 triệu/m² |
Nhà phố
190 m²(8 x 24)
26,9 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
203 m²(8.7 x 23)
13,7 Tỷ
67.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
95 m²(4 x 24)
13,5 Tỷ
142 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
140 m²(7 x 20)
15 Tỷ
107 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường T
Đất
113 m²(5 x 22)
11,9 Tỷ
105 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
61 m²(4.5 x 14)
5 Tỷ 850 Triệu
95.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Căn Hộ Dịch Vụ
42.5 m²(5 x 8.5)
2 Tỷ 850 Triệu
67.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Căn Hộ Dịch Vụ
225 m²(9 x 25)
39 Tỷ
173 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
90 m²(7 x 13.3)
19,5 Tỷ
217 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
60 m²(6 x 10)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
343 m²(16 x 22)
9,5 Tỷ
27.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Căn Hộ Dịch Vụ
400 m²(20 x 40)
44 Tỷ
110 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Đất
99 m²(6 x 16.5)
6 Tỷ
60.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường N1
Đất
90 m²(5 x 18)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
200 m²(12 x 17)
29 Tỷ
145 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Hoàng Hữu Nam
Nhà phố
81 m²(10.5 x 10)
3,8 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
3,2 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
133 m²(7 x 19)
4,9 Tỷ
36.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
1215 m²(35 x 40)
36 Tỷ
29.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
6 m²(7 x 16)
7 Tỷ
1.17 Tỷ/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai