Bán đất thửa 584 tờ 81 Thửa 584 Tờ 81 Xã Tân Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Đất
330 m²(21 x 16)
7,7 Tỷ
23.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 46 triệu/m² | 7 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Đất | 217 triệu/m² | 4 triệu/m² - 14,33 tỷ/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 44 triệu/m² | 29 triệu/m² - 69 triệu/m² |
Đất
330 m²(21 x 16)
7,7 Tỷ
23.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
138 m²(5 x 28)
4,5 Tỷ
32.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
214 m²(8.2 x 29)
9,6 Tỷ
44.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 123
Đất
252 m²(7.2 x 36)
8,7 Tỷ
34.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
336 m²(6 x 62)
7 Tỷ
20.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
360 m²(5.5 x 60)
7,5 Tỷ
20.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 1
Đất
110 m²(5 x 22)
3 Tỷ 350 Triệu
30.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 6
Nhà phố
107 m²(4 x 27)
6,5 Tỷ
60.7 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 6
Đất
439 m²(6 x 75)
9,9 Tỷ
22.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 6A
Nhà phố
105 m²(5.1 x 20.8)
4 Tỷ 430 Triệu
42.2 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1B
Nhà phố
150 m²(5 x 30)
8,5 Tỷ
56.7 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên Ấp 3-4
Nhà phố
313 m²(16 x 19.5)
9 Tỷ
28.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường Ấp 1
Đất
260 m²(8.5 x 29)
12,2 Tỷ
46.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Liên ấp 123
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
3 Tỷ 750 Triệu
91.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 4
Đất
102 m²(5 x 20)
3 Tỷ 230 Triệu
31.7 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 6A
Đất
103 m²(5 x 21)
3 Tỷ 260 Triệu
31.7 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 6A
Đất
100 m²(5 x 20)
3,2 Tỷ
32 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 6A
Đất
108 m²(5 x 21)
3 Tỷ 330 Triệu
30.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 6A
Đất
105 m²(5 x 21)
3 Tỷ 290 Triệu
31.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 6A
Đất
107 m²(5 x 21)
3 Tỷ 310 Triệu
30.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
đường số 6A
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai