Bán nhà hẻm 90/9 Tuệ Tĩnh Phường Phú Thọ Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
14 m²(3.2 x 4.5)
2,3 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 138 triệu/m² | 36 triệu/m² - 608 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 54 triệu/m² | 22 triệu/m² - 111 triệu/m² |
Nhà phố
14 m²(3.2 x 4.5)
2,3 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Tuệ Tĩnh
Nhà phố
12 m²(2.5 x 4.5)
2 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(7.5 x 9)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 9
Căn Hộ Dịch Vụ
66 m²(7.5 x 9)
3,9 Tỷ
59.1 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
đường số 8
Nhà phố
17 m²(3.2 x 6.6)
3,9 Tỷ
229 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
17 m²(3.2 x 6.6)
3,9 Tỷ
229 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
3,2 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
21 m²
3,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
41 m²(5 x 9.5)
3,4 Tỷ
82.9 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
62.6 m²(3.5 x 14)
4,7 Tỷ
75.1 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Nhà phố
17.5 m²(3 x 6)
2,9 Tỷ
166 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Bình Thới
Nhà phố
37.1 m²(3.7 x 11)
3,7 Tỷ
99.7 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
27 m²(6 x 5)
4 Tỷ 680 Triệu
173 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lò Siêu
Nhà phố
29 m²(2.5 x 11.6)
3,8 Tỷ
131 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
48 m²(3 x 9)
3,7 Tỷ
77.1 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
31 m²(4 x 8)
4,9 Tỷ
158 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Đội Cung
Nhà phố
27 m²(3.2 x 8)
3,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
27 m²(4 x 7)
3 Tỷ 950 Triệu
146 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
24 m²(5.2 x 4.1)
3 Tỷ 650 Triệu
152 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Thị Bạch Cát
Nhà phố
22 m²(3.3 x 6.5)
3,5 Tỷ
159 Triệu/m²P.Phú Thọ
Quận 11 cũ
Lê Đại Hành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai