Bán chung cư CH 12.21 tầng 12 toà S6.06 Vinhome Grand Park Phường Long Bình Tp Hồ Chí Minh
Căn Hộ Dịch Vụ
42.5 m²(5 x 8.5)
2 Tỷ 850 Triệu
67.1 Triệu/m²P.Long Bình
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 51 triệu/m² | 17 triệu/m² - 97 triệu/m² |
| Đất | 52 triệu/m² | 16 triệu/m² - 73 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 56 triệu/m² | 18 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Căn Hộ | 58 triệu/m² | 48 triệu/m² - 75 triệu/m² |
Căn Hộ Dịch Vụ
42.5 m²(5 x 8.5)
2 Tỷ 850 Triệu
67.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
60 m²(6 x 10)
4 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Đất
90 m²(5 x 18)
4,1 Tỷ
45.6 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
81 m²(10.5 x 10)
3,8 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
84 m²(4 x 21)
3,2 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
133 m²(7 x 19)
4,9 Tỷ
36.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
97 m²(6.4 x 15.2)
3,7 Tỷ
38.1 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
100 m²(5 x 20)
4 Tỷ 950 Triệu
49.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường N10
Căn Hộ Dịch Vụ
46 m²(5 x 9)
2,8 Tỷ
60.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường D
Căn Hộ Dịch Vụ
62 m²(6.2 x 10.3)
3,9 Tỷ
62.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Nguyễn Xiển
Nhà phố
76 m²(3 x 29)
4,2 Tỷ
55.3 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(6.3 x 9.3)
3 Tỷ 950 Triệu
66.9 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Đất
52 m²(4.3 x 12)
3 Tỷ 250 Triệu
62.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
Phước Thiện
Nhà phố
78 m²(6.4 x 12)
3,7 Tỷ
47.4 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường C
Đất
104 m²(4 x 26.5)
3,8 Tỷ
36.5 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
67 m²(4.5 x 15)
4,5 Tỷ
67.2 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 9
Đất
69 m²(4 x 17.3)
4 Tỷ
58 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
2,2 Tỷ
36.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
112.5 m²
4,7 Tỷ
41.8 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường B
Căn Hộ Dịch Vụ
90 m²(5 x 15)
4,2 Tỷ
46.7 Triệu/m²P.Long Bình
Thủ Đức cũ
đường số 15
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai