Bán Nhà 45 Đường số 3, Tân Tạo A, Bình Tân
Nhà Cấp 4
72 m²(4 x 18)
4,3 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Tân
Đường
Tất cả
Mức giá
dưới 5 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Loại nhà đất | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà Phố | 75 triệu/m² | 5 triệu/m² - 813 triệu/m² |
| Đất | 56 triệu/m² | 5 triệu/m² - 92 triệu/m² |
| Căn Hộ Dịch Vụ | 63 triệu/m² | 40 triệu/m² - 94 triệu/m² |
| Nhà Cấp 4 | 60 triệu/m² | 60 triệu/m² - 60 triệu/m² |
Nhà Cấp 4
72 m²(4 x 18)
4,3 Tỷ
59.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 3
Nhà phố
66.3 m²(5 x 14)
4 Tỷ 850 Triệu
73.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
4,6 Tỷ
82.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4,6 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
30 m²(3.5 x 9)
2,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Nhà phố
42 m²(4 x 10.5)
4 Tỷ 290 Triệu
102 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3 Tỷ 350 Triệu
93.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
4 Tỷ 550 Triệu
63.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Hồ Văn Long
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
4,3 Tỷ
63.2 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Quốc lộ 1A
Nhà phố
55 m²(4 x 14)
4,5 Tỷ
81.8 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Cây Cám
Nhà phố
62 m²(5.6 x 11)
4,3 Tỷ
69.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Đất
40 m²(4 x 10)
2,4 Tỷ
60 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
41 m²(4 x 10)
3,5 Tỷ
85.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên Khu 5 - 6
Nhà phố
74 m²(4 x 18.5)
4 Tỷ 990 Triệu
67.4 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 2
Đất
42 m²(4 x 10.5)
2 Tỷ 650 Triệu
63.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
4,7 Tỷ
78.3 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
64 m²(4 x 16)
3 Tỷ
46.9 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 6
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,1 Tỷ
86.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
đường số 4
Nhà phố
86 m²(5 x 17)
5 Tỷ
58.1 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Liên khu 4-5
Nhà phố
92 m²(4.6 x 20)
4 Tỷ 850 Triệu
52.7 Triệu/m²P.Bình Tân
Bình Tân cũ
Bình Thành
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai